+.*THÔNG BÁO : Đang Có Cuộc Bình Chọn Nam Đẹp Trai Tại Làng Con Trai*.+
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

+.*THÔNG BÁO : Đang Có Cuộc Bình Chọn Nam Đẹp Trai Tại Làng Con Trai*.+

+.*Diễn Đàn A2 Học Hỏi Và Trao Đổi*.+

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Latest topics
» Học tiếng Nhật - Topglobis
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby tuquynh Thu Feb 16, 2012 2:12 pm

» Học tiếng Nhật - Top Globis
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby tuquynh Mon Sep 26, 2011 1:24 pm

» Học tiếng Nhật - Top Globis
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby tuquynh Fri Aug 19, 2011 2:10 pm

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby tuquynh Sat Jul 02, 2011 2:03 pm

» 9x Yêu Rất Nhanh ,chia tay cũng rất nhanh..
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby gianggiangonline Tue Nov 30, 2010 3:18 pm

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby tuquynh Fri Nov 05, 2010 8:41 am

» goï xe cap cuu mau,cuoi vo bung mat
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby pedieu Sun Oct 03, 2010 4:40 pm

» truyện không cười không ăn tiền hiii
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby gianggiangonline Fri Sep 24, 2010 9:29 am

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby tuquynh Fri Sep 10, 2010 11:59 am

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeby tuquynh Fri Sep 10, 2010 11:55 am

Top posters
Admin (200)
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_vote_lcapcho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... Voting_bar2cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_vote_rcap 
jondy_dish (119)
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_vote_lcapcho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... Voting_bar2cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_vote_rcap 
lãng tử online (114)
Huỳnh Tấn Tuyên (77)
bo cong anh (60)
chungtinhvodoi_cra2 (55)
thiên hạ đệ nhất dê (46)
p30cs3n_tht (34)
khanh song (31)
sutuhadong (27)
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....

Go down 
Huỳnh Tấn Tuyên
khanh song
Admin
thiên hạ đệ nhất dê
bo cong anh
9 posters
Tác giảThông điệp
bo cong anh
Thành Viên Ưu Tiên
Thành Viên Ưu Tiên
bo cong anh

Cúp Cúp :
  • Cúp Á Khôi

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Pé Kute

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Á Khôi I

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Danh tiếng : 0

cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 2:16 pm

Bạn sẽ luôn ngạc nhiên về sức chứa của trái tim mình. Luôn có những ngăn bí mật mới hàng ngày mở ra cánh cửa nhỏ, đón nhận những cảm xúc mới mẻ tinh khôi, dành cho những người mới bước vào cuộc sống bạn.

Giống như một lúc nào đó, bất ngờ bạn phát hiện ra chiếc balô vẫn nảy trên lưng bạn theo nhịp chạy lên cầu thang hoá ra vẫn còn một ngăn bí mật. Bạn ồ lên thích thú! Và chắc chắn bạn chẳng bao giờ để cái ngăn đó trống rỗng. Bạn sẽ đặt vào đó một chiếc lá đỏ bạn nhặt trước cửa lớp khi mùa chia tay sắp đến. Một tấm thiệp vô danh mà bạn nhận được vào ngày Valentine vừa rồi. Cuốn lưu bút mà bạn chuẩn bị đưa cho khắp lũ bạn trong lớp!

Bạn sẽ luôn ngạc nhiên về sức chứa của trái tim mình! Nó đã từng đựng trong mình tình yêu dành cho nụ cười của cha. Vòng tay của mẹ. Cho cả những trò nghịch ngợm của các anh chị em. Cho ngõ nhỏ thân thương dẫn ngôi nhà nhỏ của gia đình bạn. Nó lại chứa đựng thêm cả lũ bạn chia nhau bộ đồ chơi xếp hình hồi mẫu giáo. Cả lũ bạn cấp 1 nhí nhoáy, cấp 2 lỡ cỡ những chuyện của hội mới dậy thì...

Rồi ngày bạn mới vào lớp 10, nhìn thấy 42 gương mặt lạ hoắc. Bạn lo lắng tự hỏi có thể yêu quý ngần này "kẻ xa lạ" được chăng! Bạn lo lắng "42 kẻ xa lạ" này sẽ khiến bạn quên mất lũ bạn thân thương hồi lớp 9. Nhưng hoá ra không phải, trái tim của bạn đã làm bạn ngạc nhiên về sức chứa của nó. Bạn có thể yêu quý tràn đầy thêm 42 người bạn mới. Thêm một hội thân ở lớp học thêm. Thêm cả thầy dậy Toán thật hay. Cô dậy Sử hay cười. Bác bảo vệ nghiêm khắc, âm thầm và hồn hậu. Yêu cả cái góc hành lang lộng gió của lớp mới. Cả cây bàng non choẹt mà đứa bạn trước khi đi du học đã trồng vào cái bồn cây bỏ trống, sau này đã thành "cây cưng" của cả lớp... Dường như trái tim đủ sức chứa cả đêm Dạ hội Trư
Dường như trái tim đủ sức chứa cả đêm Dạ hội Trưởng thành của các anh chị lớp 12 năm ngoái, trong ánh đèn màu giăng khắp trường như sao, bạn đi tìm một người, và chợt giật mình khi nghe người ấy gọi bạn nhẹ nhàng từ sau lưng...

Bạn sẽ ngạc nhiên sao mình có thể yêu nhiều đến như thế! Dường như trái tim bạn không phải chỉ có bốn ngăn, mà là một cái cây đang lớn, mở rộng tán lá xanh tươi của mình cho tất cả những giọt mưa rơi xuống, những làn gió bay qua, những bóng nắng lung linh nhảy múa! Rung rinh xao động!

Bởi vậy, bạn ơi, đừng lo chúng mình sẽ quên nhau, khi mùa chia tay tới! Bạn là một chiếc lá xanh tươi của trái tim tôi! Với cuộc sống còn dài phía trước, bạn hãy cứ nhiệt thành yêu quý những người bạn mới.
Với cuộc sống còn dài phía trước, bạn hãy cứ nhiệt thành yêu quý những người bạn mới, những ngôi trường mới, những đồng nghiệp mới... Tôi chẳng bao giờ sợ bạn quên tôi đâu. Bởi tôi biết sức chứa của trái tim bạn là vô tận. Có thể bao nhiêu bận bịu lo toan của thế giới người lớn sẽ cuốn chúng ta đi. Bạn chẳng thể gặp gỡ, thậm chí gọi điện cho tôi mỗi ngày. Nhưng chỉ cần đôi khi nghĩ đến tôi và mỉm cười, chiếc lá của tôi trong trái tim bạn sẽ chẳng bao giờ rụng xuống, sẽ mãi xanh tươi... và chúng ta sẽ là bạn của nhau, bây giờ và mãi mãi!
Cuộc sống là như vậy. Không hẳn là ngọt ngào, không phải toàn những chuyện vui. Chẳng thiếu những phút giây lúc bạn bị hiểu nhầm, bị xa lánh, bị trách cứ. Những lời nói nhọn hoắt có khi khiến bạn nghi ngờ bản thân, thất vọng vì chính mình, có khi khiến bạn muốn buông xuôi, quăng bỏ những điều tử tế mà bạn vẫn đang hàng ngày theo đuổi. Bạn tự hỏi liệu mình có cần sống tử tế không khi những người xung quanh chẳng hiểu cho, chĩa vào bạn những lời nói khiến tâm hồn bạn đau nhói.

Nhưng hãy luôn tin vào trái tim mình, tin rằng bạn sinh ra để là một người tử tế, và trước sau mọi người cũng sẽ nhận thấy sự chân thành bên trong bạn... Và cũng hãy tin cả vào trái tim mọi người, rằng những người xung quanh bạn sinh ra cũng để sống tốt lành. Những hiểu nhầm hôm nay chỉ là một cơn mưa xối xả, dù khiến bạn ướt mèm, nhưng là để sau đó mọi mối tình cảm tươi mới, thân mật và trong trẻo hơn. Cuộc sống sẽ chẳng thiếu những cơn mưa như thế, đủ để bạn vững vàng hơn, để ngỡ ngàng nhận ra trái tim bé nhỏ của mình chẳng hề yếu đuối. Và cũng để nhận ra rằng luôn có những trái tim đập cùng nhịp tốt lành với trái tim của bạn
thiên hạ đệ nhất dê
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
thiên hạ đệ nhất dê

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Chuyên gia chửi bậy Forum

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Óc Sáng Tạo Của Forum

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Đẹp Trai

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 7:44 pm

coppy ở đâu hay tự viết thế ! hay đấy nhưng ko thật cho lắm, thằng bảo vệ bệnh lâu năm mà nói là bác bảo vệ nghiêm khắc cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 34376 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 34376 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 34376 còn con bạn trước khi đi du học trồng cây gì nữa .. trời trời cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 54447 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 54447 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 54447 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 54447
cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 2536 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 2536 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 2536 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 987327 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 987327
bo cong anh
Thành Viên Ưu Tiên
Thành Viên Ưu Tiên
bo cong anh

Cúp Cúp :
  • Cúp Á Khôi

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Pé Kute

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Á Khôi I

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:11 pm

tat nhien la tao cop roaj + chinh sua ti xiu + bia them mot ti = the la co ngay mot bai hay tuyet....tao ma tu lam dc nhu the thi thanh nha van roaj hahahhahahhaa cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 49033
Admin
Admin
Admin
Admin

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Chứng Nhận Giống Heo

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Đẹp Trai

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Sáng Lập Ra Forum

Danh tiếng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:19 pm

ô thế là ăn trộm và chế lại àh ăn gian chết này cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 86125
https://classa2pro.forumvi.com
khanh song
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Danh tiếng : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 4:47 pm

ne sao loi cua tui ko co trong luong gi day ha,troi oi lam on pót bai ngan thoi chu ndai cha ai coi dau cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 362347
Huỳnh Tấn Tuyên
Kỹ Sư Website
Kỹ Sư Website
Huỳnh Tấn Tuyên

Cúp Cúp :
  • Cúp Á Khôi

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Tinh Tú

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Óc Sáng Tạo Của Forum

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Đẹp Trai

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Danh tiếng : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 4:53 pm

khanh song đã viết:
ne sao loi cua tui ko co trong luong gi day ha,troi oi lam on pót bai ngan thoi chu ndai cha ai coi dau cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 362347

Lời nói ai mà chả có trọng lượng chị khanh cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 49033 , tính = khối lượng nước*9,8 đó cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 39762
http://classa2club.tk
p30cs3n_tht
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
p30cs3n_tht

Thú Nuôi Thú Nuôi :
  • Mèo Con

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 5:09 pm

hoho.may` rah~ lem" dug" k Thuog`. cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729
bo cong anh
Thành Viên Ưu Tiên
Thành Viên Ưu Tiên
bo cong anh

Cúp Cúp :
  • Cúp Á Khôi

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Pé Kute

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Á Khôi I

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 10:24 pm

tat nhien la tao ranh nen moi co bai cho may doc chu..... cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 39762 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 39762 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 39762 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 39762
chungtinhvodoi_cra2
Thành Viên Ưu Tiên
Thành Viên Ưu Tiên
chungtinhvodoi_cra2

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Spammer

Danh tiếng : -1

Bài gửiTiêu đề: thuong sen   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 5:12 pm

ba thuong coi vay ma sen gom zay ma con noi tui sen nua chu .thuong thi thua gi ai cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 950835 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 950835 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 950835 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 950835 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 950835 .oi oi
bo cong anh
Thành Viên Ưu Tiên
Thành Viên Ưu Tiên
bo cong anh

Cúp Cúp :
  • Cúp Á Khôi

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Pé Kute

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Á Khôi I

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 9:13 pm

thang tuan kia may noi sai roaj...may hok phan biey dc dau la sen dau la mot tuyet tac nghe thuat ak cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 34376 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 34376 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 34376
sutuhadong
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
sutuhadong

Cúp Cúp :
  • Cúp Năng Động

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Á Khôi II

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeFri Apr 30, 2010 4:31 pm

phu nhan trung ma khong sieng thi sao duoc.tui may cu choc woai
.... cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 511284 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 511284 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 511284 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 511284 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 511284
jondy_dish
Thành Viên Siêng Năng
Thành Viên Siêng Năng
jondy_dish

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Spammer

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeFri Apr 30, 2010 6:05 pm

cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 54447 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 950835 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 54447 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 950835 ...hahah...cong nhan ba' Thuong' ba? ranh? thiet ah... bay' ra may' chuyen do''... de? cho may' dua doc met nghi?... nhin dau ca? mat' khoi? muon doc luon ag... cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 49033 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 49033 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 49033
Admin
Admin
Admin
Admin

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Chứng Nhận Giống Heo

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Đẹp Trai

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Sáng Lập Ra Forum

Danh tiếng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeFri Apr 30, 2010 9:26 pm

cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729
https://classa2pro.forumvi.com
jondy_dish
Thành Viên Siêng Năng
Thành Viên Siêng Năng
jondy_dish

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Spammer

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeSat May 01, 2010 4:28 pm

cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 ...may bit gi ma' cuoi ha? map kia.... cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 ...ba' Thuong' ba? bit duoc la' ba? dap may' chit luon do ah? cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 86125 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729
bo cong anh
Thành Viên Ưu Tiên
Thành Viên Ưu Tiên
bo cong anh

Cúp Cúp :
  • Cúp Á Khôi

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Pé Kute

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Á Khôi I

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Thành Viên Tích Cực

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeSat May 01, 2010 6:39 pm

thang wi binh kia ve a6 ma hoat dong nha' ...topic cua a2 ai cho may phat ngon tam bay ha abc abc abc abc abc abc abc abc
jondy_dish
Thành Viên Siêng Năng
Thành Viên Siêng Năng
jondy_dish

Huy Hiệu Huy Hiệu :
  • Spammer

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitimeSun May 02, 2010 8:01 am

cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 39762 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 39762 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 86125 ...hahah....so qua'...so qua'...so' xiu?... cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 205729 ..chi Thuong hu' em ...em so.... cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 51544 cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... 51544
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....   cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn.... I_icon_minitime

cho tôi một ngăn một ngăn nhỏ trong hàng triệu ngăn trái tim của bạn....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tho kon gai che kon trai
» 10 Điều mà anh đã nhận ra trong tình iu nè bà con! :013: [i]hãy học tập nhé[/i]!:030:
» quy luật cung cầu trong EA FIFAONLINE2